Wahadhiri na wafanyakazi wa Chuo Kikuu cha Kirinyaga wamelalamikia changamoto wanazokumbana nazo kazini huku wakijiunga na mgomo unaoendelea katika vyuo vikuu vya umma nchini.
Wahadhiri hao wanadai kuwa kuna masuala yanayohitaji kushughulikiwa ili kuboresha mazingira yao ya kazi na kuhakikisha haki zao zinalindwa.
Mgomo huo unaendelea kuathiri shughuli za kawaida za masomo katika vyuo vikuu vya umma, huku wahadhiri wakishinikiza serikali kutekeleza matakwa yao.
Wahadhiri wamekuwa wakitaka masuala yanayohusu mikataba ya kazi, malipo na utekelezaji wa makubaliano kati ya vyama vyao na serikali yashughulikiwe.
Wadau wanatarajiwa kuendeleza mazungumzo ili kutafuta suluhu ya mgomo huo na kuwezesha shughuli za masomo kurejea katika hali ya kawaida.